Thiết bị chuyển đổi quang LINKSYS LACGSX

Thiết bị chuyển đổi quang LINKSYS LACGSX
Mã sản phẩm:
LACGSX
Mô tả:
Thiết bị chuyển đổi quang LINKSYS 1000Base-SX SFP Transceiver; for MMF optical fiber, up to 500M
Giá:
Vui lòng gọi...

Thông tin đặt hàng

Mã hàng

    Thông số kỹ thuật cơ bản

LACGSX

1000Base-SX SFP Transceiver; for MMF optical fiber, up to 500M

Các sản phẩm khác

Hỗ trợ trực tuyến

Slideshow Trang chủ

Thống kê
Hỗ trợ trực tuyến