Thiết bị mạng Planet MGB-L30

Thiết bị mạng Planet MGB-L30
Mã sản phẩm:
MGB-L30
Mô tả:
Thiết bị mạng Planet MGB-L30 :Mini GBIC LX Module - up to 30 km.
Giá:
Vui lòng gọi...

Đặc tính kỹ thuật

PHY Type IEEE 802.3z 1000BASE-LX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 30km
Operating Temperature 0 ~ 60 degrees C

Hỗ trợ trực tuyến

Slideshow Trang chủ

Thống kê
Hỗ trợ trực tuyến