Thiết bị mạng Planet MGB-L50

Thiết bị mạng Planet MGB-L50
Mã sản phẩm:
MGB-L50
Mô tả:
Thiết bị mạng Planet MGB-L50 , 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP PLANET
Giá:
Vui lòng gọi...

Đặc tính kỹ thuật

PHY Type IEEE 802.3z 1000BASE-LX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 50km
Operating Temperature 0 ~ 60 degrees C

Hỗ trợ trực tuyến

Slideshow Trang chủ

Thống kê
Hỗ trợ trực tuyến