Thiết bị mạng Planet MGB-SX2

Thiết bị mạng Planet MGB-SX2
Mã sản phẩm:
MGB-SX2
Mô tả:
Thiết bị mạng Planet MGB-SX2
Giá:
673.000 VND

Thông số kỹ thuật của Module quang PLANET SFP MGB-SX2

  • Làm việc với chuẩn IEEE 802.3z Gigabit Ethernet.
  • Cổng quang tốc độ 1000Mbps.
  • Thiết kế đầu cắm SFP theo đúng chuẩn công nghiệp.
  • Kết nối Duplex LC.
  • PECL lối vào và lối ra.
  • Nguồn điện 3.3V.
  • Tín hiệu TTL nhận biết chỉ thị.
  • Hot Pluggable.
  • Khoảng cách tối đa: 2 km.
  • Làm việc tương thích với chuẩn EN 60825-1.
  • Sử dụng không cần cài đặt.
  • Comply with the IEEE 802.3ab Gigabit Ethernet standard.
  • 1 x 1000Mbps TP/ LC fiber port.
  • Duplex/Single LC connector.
  • Differential PECL inputs and outputs.
  • Single power supply 3.3V.
  • TTL signal detect indicator.
  • Hot Pluggable.
  • Class 1 laser product complies with EN 60825-1.
  • Plug and Play Installation.

Hỗ trợ trực tuyến

Slideshow Trang chủ

Thống kê
Hỗ trợ trực tuyến